Belon Gear yana kan gaba a fannin kera kayan aiki masu inganci, yana bayar da nau'ikan kayan aiki iri-iri.giyar bevelAn tsara shi don aikace-aikacen masana'antu masu wahala. Tare da ƙwarewar injina na zamani da kuma ingantaccen sarrafa inganci, muna isar da mafita na kayan aiki tare da ingantaccen aminci da dorewa.

Gears Mai Madaidaiciya
Namukayan bevel madaidaiciyaSamarwa ta ƙunshi kewayon module daga M0.5 zuwa M15 da diamita daga Φ10 mm zuwa Φ500 mm, tare da daidaiton DIN har zuwa DIN8 don ƙirƙira, DIN7 zuwa 9 don tsarawa, da kuma DIN5-6 don niƙa. Muna kuma samar da injinan injina na axis 5 don manyan giya har zuwa Φ2500 mm tare da daidaiton isa ga DIN3-6, wanda ke tabbatar da dacewa da ingantaccen watsawa a cikin tsarin injina masu rikitarwa.
Gilashin Bevel na Karkace
Gilashin bevel na karkaceAna ƙera su ta amfani da hanyoyi daban-daban, ciki har da tsarin Gleason da Klingelnberg. Muna tallafawa girman module daga M0.5 zuwa M30, tare da diamita har zuwa Φ2500 mm da daidaiton DIN har zuwa DIN3. Manyan ayyuka sun haɗa da:
-
Lapping (Gleason) don yin aiki mai santsi da shiru
-
Nika (Gleason) tare da daidaiton saman da ya dace
-
Yankewa Mai Tauri (Klingelnberg) don amfani da kayan ɗaukar nauyi mai ƙarfi
-
5 Axis Machining (Gleason & Klingelnberg) don biyan buƙatun ƙayyadaddun bayanai mafi buƙata

Waɗannan hanyoyin suna tabbatar da cewa gears ɗin bevel na Belon Gear sun cika ko sun wuce tsammanin masana'antu don aiki a ƙarƙashin nauyin aiki mai ƙarfi da juyawa mai sauri.
Gilashin Hypoid Crown Zerol Bevel Gears da Miter Bevel Gears
Muna kuma bayar da kayan aikin bevel na musamman don tsarin injiniya na ci gaba:
-
Gilashin Bevel na Hypoid: Module M0.5–M15, Φ20–Φ600 mm, daidaito har zuwa DIN5
-
Gilashin Bevel na Crown: Module M0.5–M20, Φ10–Φ1600 mm, tare da lapping da niƙa
-
Zerol Bevel Gears: Module M0.5–M30, Φ20–Φ1600 mm, tare da daidaiton DIN5-7
-
Miter Bevel Gears: Module M0.5–M30, Φ20–Φ1600 mm, tare da daidaiton niƙa na DIN5-7
Waɗannan kayan aikin suna da mahimmanci a aikace-aikacen da ke buƙatar aiki cikin natsuwa, canja wurin motsi na kusurwa, ko ƙuntataccen sarari.

Me yasa za a zaɓi kayan aikin Belon?
Ƙarfinmu yana cikin haɗa kayan aikin ƙera kayayyaki masu inganci tare da ƙwarewar injiniya mai zurfi. Ko ƙanana ne, manyan kayan aiki masu inganci ko manyan kayan aiki masu nauyi, muna tabbatar da cewa:
-
Matakan daidaito na DIN3–9
-
Cikakken ikon aiwatarwa
-
Zaɓuɓɓukan gyare-gyare masu sassauƙa
Belon Gear yana aiki da fannoni daban-daban na masana'antu, ciki har dana'urorin robot, noma, jiragen sama, da manyan injuna. Daga samfura ɗaya zuwa manyan samar da kayayyaki, hanyoyinmu na bevel gear suna taimakawa wajen haɓaka kirkire-kirkire da aikin injiniya a duk duniya.
Lokacin Saƙo: Yuli-28-2025



