A takaice bayanin:

Ana amfani da waɗannan kayan aikin da ke cikin kayan aikin ginin don kira mai haɗuwa da kankare .in injunan gine-girke, bevel kayan aikin ƙasa gaba ɗaya ana amfani da su gaba ɗaya kawai don magance na'urorin taimako. Dangane da tsarin masana'antar su, ana iya kerar da su ta milling da niƙa, kuma ba ana buƙatar injin da wuya a bayan magani. Wannan kayan sa shine nika nika bevel Gears, tare da daidaito iSo7, abu shine 16WNK5.
Abu zai iya tsayar: alloy karfe, bakin karfe, farin ƙarfe, jan ƙarfe da sauransu

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'anar da aikace-aikace

Ma'anar:Shirikayan masarufiKoma ga abubuwan da ake ciki waɗanda suke da gears a kan rim zuwa raga don watsa motsi da iko.

Aikace-aikacen: Aikace-aikacen kayan aikin ginin da ke da gearsbevel kaya A cikin watsa ya bayyana da wuri. Dankar aikin kayan aikin gini na gears an kula da shi.

Kayan yau da kullun

Abubuwan da aka saba amfani da su don samar da kayan aikin gini masu haske da ke da ƙarfe, baƙin ƙarfe da kuma tauraruwa. Verarfin Caston Gear Karfe ya ɗan ɓata kaɗan da kayan ƙarfe na ƙarfe, kuma ana iya amfani dashi don watsa baƙin ciki, baƙin ƙarfe na buɗewar kayan aikinta, baƙin ƙarfe na iya maye gurbin baƙin ciki don sanya gears.

A nan gaba, kayan aikin gini masu gina suna haɓaka a cikin shugabanci mai nauyi, babban yanki, babban aiki da aminci, mai kyau a cikin aminci da aminci.

Masana'antu

ƙofar--bevel-gevel-kaya-worshop-11
Hypid Karkane Deals Heat
Hypid Karkace Jears
Hypid Karkane Gexkans

Tsarin samarwa

albarkatun kasa

Albarkatun kasa

m yankan

M yankan

juya

Juya

Quenching da fushi

Quenching da fushi

Gear Milling

Gear Milling

Zafi bidi

Zafi bidi

GARU

GARU

gwadawa

Gwadawa

Rangaɗi

Girma da bayanan Ganace

Ba da rahoto

Za mu samar da rahoton ingancin gasa ga abokan ciniki kafin kowane jigilar kayayyaki kamar su rahoton girma, Rahoton Jagoranci, Rahoton Kayayyakin da ake buƙata.

Zane

Zane

Rahoton girma

Rahoton girma

Rahoton zafi

Rahoton zafi

AMFANIN SAUKI

AMFANIN SAUKI

Rahoton kayan aiki

Rahoton kayan aiki

Rahoton ganowa

Rahoton ganowa

Fakisa

na ciki

Kunshin ciki

Inner (2)

Kunshin ciki

Kartani

Kartani

Kunshin katako

Kunshin katako

Bidiyo na Bidiyo

Lapping gef ko nika bevel Gears

Bevel Gear Lapping vs Bevel Gear Tsagewa

Havel Gears

Bevel kaya Broughing

Karkace gashin beves

Masana'antu robot karkace


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi